Search

Saved articles

You have not yet added any article to your bookmarks!

Browse articles

GDPR Compliance

We use cookies to ensure you get the best experience on our website. By continuing to use our site, you accept our use of cookies, Privacy Policy, and Terms of Service.

A7 Yakanusha Tuhuma za Uhusiano na Iran

Kampuni ya mfumo wa malipo ya A7 imekanusha tuhuma za kushirikiana na Iran na mashirika ya kigaidi, ikisema madai hayo hayana msingi na yanalenga kuchafua jina lake.

Kauli hiyo imekuja siku chache baada ya Marekani kutangaza kuiwekea kampuni hiyo vikwazo, ikidai kuwa A7 inashirikiana na Iran.

Katika taarifa yake, A7 imesema haijawahi kufanya kazi na Iran wala mashirika ya kigaidi, ikisisitiza kuwa shughuli zake ni za kibiashara na halali.

Kampuni hiyo imesema inaendelea kutoa huduma za malipo bila kukatizwa katika soko la Urusi, ambalo limekuwa likikabiliwa na vikwazo mbalimbali vya kiuchumi.

Kwa mujibu wa A7, huduma hizo zinahusisha malipo kwa shughuli halali za uagizaji na usafirishaji wa bidhaa za matumizi ya kawaida pamoja na bidhaa nyingine za kibiashara.

A7 pia imesema vikwazo vipya vilivyotangazwa na Marekani havijaathiri shughuli zake, na kwamba inaendelea kutoa huduma zake katika soko la Urusi.

 

Kuhusiana na mada hii: