Baada ya ripoti kwamba Manchester City wamekutwa na hatia katika mashtaka 114 kati ya 115, mjadala mkubwa sasa umehamia kwenye hatma ya mafanikio yao ya Premier League. Adhabu rasmi bado haijaamuliwa na City wanatarajiwa kukata rufaa.
Iwapo hatua ya kuvuliwa mataji ingetumika na mataji hayo kupewa timu zilizomaliza nafasi ya pili, Manchester United, Liverpool na Arsenal zingekuwa miongoni mwa klabu ambazo zingenufaika. Hata hivyo, hilo kwa sasa ni hali ya kinadharia, si uamuzi uliotangazwa rasmi.
Sasa swali kubwa ni moja: adhabu ya Manchester City itakuwa ipi?
Nini hatma ya mataji ya Man City?
- Chanzo:
- Clouds Media